SANA'A TA TABBATAR DA INGANTATTU, HIDIMAR YANA CI GABA.

Wireless sadarwa mahada nb iot masana'antu sa data watsa m DTU

Takaitaccen Bayani:

Taimakawa yarjejeniyar CoAP, Cloud Telecom Cloud, NB-IoT,
LPWAN, tallafawa samar da wutar lantarki na waje
MDN311 NB-IoT DTU tashar waje ce ta waje dangane da NB-IoT don watsa bayanai mara igiyar waya, ƙaramin ƙara, goyan bayan musaya masu yawa; tallafawa kan layi, IDLE, matsayin PSM, samun ƙaramin ƙarfin jiran aiki;Taimakawa ka'idar hanyar sadarwa ta UDP/CoAP, samar da cikakkiyar yanayin watsa bayanai ga masu amfani;Goyan bayan fakitin bugun bugun zuciya na musamman, fakitin rajista, kai;Taimaka wa IoT Cloud da aka gina da kansa ba tare da gina uwar garken ta masu amfani ba;Cikakken goyan bayan SCADA masana'antu, masu amfani ba sa buƙatar kula da ƙayyadaddun ka'idar hanyar sadarwa, kawai ta cikakken jerin shirye-shiryen watsa shirye-shirye na gaskiya za ku iya cimma aikawa da karɓar bayanan mara waya, sa na'urarku ta haɗa cikin Intanet ba tare da iyakance lokaci ko wuri ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa
Cikakken Bayani
Chipset:
BC95
Lambar Samfura:
Saukewa: MDN311
Aikace-aikace:
Tashar watsa bayanan masana'antu
Sunan Alama:
HANKALI
Wurin Asalin:
Sichuan, China
Sunan samfur:
nb iot masana'antu sa data watsa m DTU
Nau'in:
Kamfanin NB-IOT DTU
Serial data interface:
Saukewa: RS232/RS485
Yanayin Sadarwa:
NB-IOT UL/DL:200kbps/200kbps
Ƙwaƙwalwar Mita:
400MHz zuwa 520MHz Mai daidaitawa
Yanayin Aiki:
-30 ℃ ~ + 75 ℃
Nauyi:
212g ku
Girma:
105mm*60*22mm
Nau'in mu'amala:
Duk Tashoshi
Mai Haɗin Eriya:
SMA connector- waje thread ciki rami
Ƙarfin Ƙarfafawa
Ikon bayarwa:
Saita/Saiti 10000 kowane wata
Marufi & Bayarwa
Cikakkun bayanai
Wireless sadarwa mahada nb iot masana'antu sa data watsa m DTU1 sa / jaka (tare da musamman sassa)
Port
Chengdu/shanghai/shenzhen
Lokacin Jagora:
Yawan (Saiti) 1 - 100 >100
Est.Lokaci (kwanaki) 7 Don a yi shawarwari

Matsayin Masana'antuNB-IoTDTU

Taimakawa yarjejeniyar CoAP, Cloud Telecom Cloud, NB-IoT,

LPWAN, tallafawa samar da wutar lantarki na waje

ZSN311 NB-IoT DTU tashar waje ce ta waje dangane da NB-IoT don watsa bayanai mara igiyar waya, ƙaramin ƙara, goyan bayan musaya masu yawa; tallafawa kan layi, IDLE, matsayin PSM, samun ƙaramin ƙarfin jiran aiki;Taimakawa ka'idar hanyar sadarwa ta UDP/CoAP, samar da cikakkiyar yanayin watsa bayanai ga masu amfani;Goyan bayan fakitin bugun bugun zuciya na musamman, fakitin rajista, kai;Taimaka wa IoT Cloud da aka gina da kansa ba tare da gina uwar garken ta masu amfani ba;Cikakken goyan bayan SCADA masana'antu, masu amfani ba sa buƙatar kula da ƙayyadaddun ka'idar hanyar sadarwa, kawai ta cikakken jerin shirye-shiryen watsa shirye-shirye na gaskiya za ku iya cimma aikawa da karɓar bayanan mara waya, sa na'urarku ta haɗa cikin Intanet ba tare da iyakance lokaci ko wuri ba.

Yin amfani da Chip Sadarwar Matsayin Masana'antu na Quectel

MDN311-485 yana amfani da guntuwar Sadarwar Sadarwar Masana'antu ta Quectel don haka ingantaccen ba da garantin sadarwar cibiyar sadarwar NB-IoT mara yankewa.

MDN311 Support CoAP yarjejeniya

NB-IoT DTU na iya zaɓar Mind IoT Cloud/China Telecom IoT Cloud

Girman Injini

Gabatarwar Aiki

  • Goyi bayan juyawa ta atomatik a kan layi, IDLE, da hanyoyin PSM don cimma matsananciyar amfani da wutar lantarki.
  • Bincike ta atomatik da sarrafa yanayi daban-daban, samar da tsayayyen kuma abin dogaro NB-IoT tashar watsa labarai ta hanyar sadarwa.
  • Goyon bayan ka'idar UDP, yanayin UDP-ZSD dangane da ɗaukar hankali, ka'idar China Telecom CoAP.
  • Yin amfani da Mind's SDK, haɓakar kwamfuta mai masaukin baki ya fi sauƙi, kuma zaku iya kafa cibiyar ku cikin sauri ba tare da shirye-shiryen TCP/IP ba.
  • Goyi bayan daidaitawar siga na gida da na nesa da haɓaka firmware mai nisa.
  • Goyan bayan fakitin rajista na al'ada, fakitin bugun zuciya, fakitin kai na Custom, wanda ya dace da masu amfani don tabbatar da bayanai.
  • Cikakken goyan baya don aikace-aikacen sanyi na masana'antu, OPC Server (keɓancewa da ake buƙata), da tashoshin jiragen ruwa na kama-da-wane.
  • Cikakken tallafi ga Mind IoT Cloud, masu amfani ba sa buƙatar gina nasu sabar.
  • Taimaka wa gidan yanar gizon wayar hannu kallon ainihin lokacin aikin kayan aiki.
  • Samar da hanyar sadarwa ta RS232, RS485, ƙimar baud na zaɓi ne daga 1200bps zuwa 38400bps, kuma farkon bit/tasha bit/paraty zaɓi ne.
  • Samar da wutar lantarki da tashar tashar jiragen ruwa suna ɗaukar kariyar rigakafin cutar ta TVS don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin kayan aiki.
  • Goyi bayan tsari na kyauta na umarnin tattara rubutun gida don gane DTU tana tattara bayanan kayan aiki ba tare da sa hannun kwamfuta mai masaukin baki ba.
  • Goyi bayan samar da wutar lantarki na waje, dogon jiran aiki a yanayin ƙarancin wutar lantarki.

Ma'aunin Fasaha

 

Halaye Bayani
Tushen wutan lantarki VIN dubawa: DC5V-30V
BAT dubawa: DC3.5V-4.2V
Amfanin wutar lantarki Sigar yau da kullun: Interface VIN, Ƙarfin wutar lantarki na DC12V
Yanayin Kan layi Yanzu: 60mA-150mA
Peaking aiki Currentt: 500mA
Yanayin PSM/IDLE Yanzu: ≈13mA
Ƙarƙashin ƙarfin wutar lantarki: BAT interface, 3.7V Lithium Power Power Batir
Yanayin Kan layi Yanzu: 60mA-150mA
Peaking aiki Currentt: 500mA
Yanayin PSM/IDLE Yanzu:≈20uA
Ƙwaƙwalwar Mita MDN311-B5: China Telecom 850M
MDN311-B8: China Mobile/Unicom 900M
MDN311-Bx: Sigar duniya
Cibiyar sadarwa NB-IoT UL/DL:200kbps/200kbps
Katin SIM Micro SIM: 3V
Antenna Connector SMA connector- waje thread ciki rami
Jerin Data dubawa Matsayin RS232,RS485
Baud Rate: 1200-38400bps
Bayanan bayanai: 8
Tabbatar da daidaito: A'a
Tsaida rago: 1 bits
Yanayin zafin jiki Yanayin aiki: -30°C zuwa +75°C
Ma'ajiyar zafin jiki -40°C zuwa +85°C
Yanayin zafi Dangantakar zafi 95% (babu tari)
Halayen jiki tsawo: 10.5cm, nisa: 6cm, tsawo: 2.2cm

 

Na'urar tana aiki tare da ƙarancin wutar lantarki kuma ba za ta iya karɓar bayanan ƙasa daga cibiyar bayanai ba.

Dole ne DTU ta ɗora ɗora bayanai kuma ta shigar da yanayin haɗin kai kafin cibiyar ta iya aika bayanai.

Bayan babu sadarwar bayanai, MDN311 ta shiga yanayin PSM ta atomatik don kiyaye ƙarancin wutar lantarki.

MDN311 yana goyan bayan aikin shirye-shiryen rubutun.Masu amfani za su iya keɓance fayilolin rubutun ta hanyar software mai hoto na kayan aiki, ta yadda aikace-aikacen kan yanar gizo ba sa buƙatar ƙarin masu sarrafawa, kuma ba sa buƙatar dogaro da dandamalin bayanai don ba da umarnin tattarawa don cimma haɗin kai tsaye zuwa kayan aikin.MDN311 Kai tsaye da rayayye tattara bayanai daga kayan aiki kuma a ba da rahoto ga dandamali.

Daidaita Tsarin Fakitin Bayanai Mai Sauƙi

Fakitin rajista na al'ada:Masu amfani za su iya tsara abun ciki na fakitin bayanan da aka aiko cikin yardar kaina lokacin da aka fara haɗa MDN311 zuwa cibiyar bayanai.

Fakitin bugun zuciya na al'ada:Masu amfani za su iya tsara abun cikin fakitin bugun zuciya da yardar rai wanda MDN311 ya aika zuwa cibiyar bayanai.

Fakitin kai na musamman:Mai amfani zai iya saita takamaiman abun ciki kafin fakitin bayanan da DTU ta aika zuwa cibiyar bayanai don bambanta nau'in bayanai ko nau'in.

Aikace-aikace

 

Bayanin Kamfanin

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana